[ขาย] บ้าน ขายบ้านปูนกึ่งไม้ 2 ชั้น 5 น 3 น้ำ (ทรงคลาสสิค) พร้อมพื้นที่สวน 351 ตร.ว. @ตลาดท่าศาลา จ.นครศรีธรรมราช 5500000 บาท. 5Bedroom3น้ำ 351 SQ.WA ใกล้ ตลาดสดนับอนุสรณ์ คุยถูกคอมีราคาพิเศษ
[ขาย] ขายด่วน ที่ดิน ที่ดิน ใกล้ม.วลัยลักษณ์ จ.นครศรีธรรมราช ขนาดพื้นที่ 0 Rai 1 NGAN 13 SQ.WA 567500 บาท ใกล้ ห่าง ม.วลัยลักษณ์ จ.นครศรีธรรมราช ประมาณ 1 กม. ด่วน
[ขาย] พื้นที่ดิน ที่ดิน ใกล้ม.วลัยลักษณ์ จ.นครศรีธรรมราช 113 ตร.ว. 567500 บาท ไม่ไกลจาก ห่าง ม.วลัยลักษณ์ จ.นครศรีธรรมราช ประมาณ 1 กม. สวยและดี ที่ดินเปล่า ใกล้ ม.วลัยลักษณ์ จ.นครศรีธรรมราช และเหมาะสำหรับพัฒนาเป็นบ้านพัก และหอพัก
[ขาย] ขายที่ดินแบ่งแปลง 113.5 ตร.ว. ใกล้ ม.วลัยลักษณ์ ท่าศาลา จ.นครศรีธรรมราช เริ่มต้น 5000 บาท/ตร.ว.
[ขาย] ขาย อพาร์ทเม้นท์ 3 ชั้น อำเภอท่าศาลา จังหวัดนครศรีธรรมราช
[ขาย] บ้าน ขายบ้านปูนกึ่งไม้ 2 ชั้น 5 น 3 น้ำ (ทรงคลาสสิค) พร้อมพื้นที่สวน 351 ตร.ว. @ตลาดท่าศาลา จ.นครศรีธรรมราช ใกล้ ตลาดสดนับอนุสรณ์ 5500000 THB 5 Bedroom 3 น้ำ 351 ตรว. G O O D! นครศรีธรรมราช
[ขาย] บ้านพร้อมโฮมสเตย์ ใกล้ทะเล โอกาสดีสำหรับทั้ง อยู่อาศัย พร้อมลงทุนปล่อยเช่า
[ขาย] พื้นที่ดิน ที่ดิน ท่าศาลา จ.นครศรีธรรมราช ไม่ไกลจาก โรงเรียนท่าศาลา 5000000 THAI BAHT ขนาด 0 ไร่ 1 Ngan 18 sq.wa ราคาพิเศษ! นครศรีธรรมราช
[ขาย] รหัส: DSL-158.2 ขายด่วน ๆ ที่ดิน ที่ดิน ท่าศาลา จ.นครศรีธรรมราช 3500000 THAI BAHT ไม่ไกลจาก โรงเรียนท่าศาลา ราคาสุดคุ้ม
[ขาย] พื้นที่ดิน ที่ดิน ท่าศาลา จ.นครศรีธรรมราช พท. 72 SQ.WA 2500000 BAHT ใกล้ โรงเรียนท่าศาลา สะอาด